Restore
Ayyuka sun nuna

P3.9 LED bango a Amurka

2021-10-16

P3.9LED bango a Amurka



16:9 Hayar LED allo P3.9mmm

Wuri: Amurka

Samfurin Lamba: P3.9

Girman: 5mx3mx2


3.9mm har yanzu shine mafi mashahuri pixelpitch don yawon shakatawa jagoran bango, zamu iya samun ma'ana sosai tare da ƙaramin girman girman LED, masu sauraro na iya ganin hotuna masu inganci da bidiyo a nesa mai nisa.

Kwanan nan mun isar da bangon LED yawon shakatawa na waje, P3.9 tare da girman 5000mx3000mx2,Ƙungiyar hayar Litestar tare da ƙirar siriri, nauyi mai sauƙi, šaukuwa don abubuwan yawon shakatawa, ƙirar abokantaka don shigarwa cikin sauƙi.




Muna da pixels 1280x768 don allo guda ɗaya, kyamarorin jagoranci guda biyu suna haskaka matakin tare da ƙarin yanayi mai ƙarfi, wannan bangon jagora shine mafi mahimmancin kayan aiki don abubuwan fakitin matakin.

Fuskar fuska guda ɗaya tare da rabon al'amari kusan 16:9, 16:9 shine mafi mashahuri yanayin rabo wanda zamu iya samun mafi kyawun gogewar gani ta wannan yanayin.



Duba wannan kyakkyawan allo ta hotuna masu zuwa, babban bambanci, babban wartsakewa, hotuna masu kyan gani.





+86-18682045279
sales@szlitestar.com